TARRIOU 12V Ƙaramin Bathroom Mai zafi Tawul Racks NZ
BAYANIN KYAUTATA
An yi shi daga bakin karfe mai inganci, waɗannan masu zanen TARIOU masu tawul masu zafi suna da tsayayya sosai ga tsatsa da ruwa, suna tabbatar da dorewa mai dorewa da aminci. Suna samuwa a cikin nau'ikan sabbin ƙirar mashaya guda ɗaya, musamman tsara don adana sarari yayin samar da kyakkyawan aiki.
Aiki tare da na'urar tawul ɗin tawul ɗin mu na zamani kuma na iya yin aiki akan ƙaramin ƙarfin lantarki na 12V, yana ba da mafi aminci, ingantaccen bayani mai ƙarfi don bushewa tawul. Ba wai kawai wannan yana ba da kwanciyar hankali ba, yana kuma taimakawa wajen samar da yanayi mai dorewa da yanayin gida.
Tsarin shigarwa cikin sauri da sauƙi yana sauƙaƙa wa masu gida don jin daɗin fa'idodin waɗannan ƙananan tawul masu zafi. Tare da ƙirar sa mai santsi da zamani, ya dace daidai da kowane kayan ado na banɗaki, yana ƙara taɓawa da jin daɗi ga rayuwar yau da kullun.
Yi bankwana da tawul masu ɗanɗano da sanyi tare da na'urar dogo mai zafi na zamani don banɗaki. Ƙware haɗin kai na ƙarshe na aiki, salo da aiki, duk a cikin kyakkyawan bayani da ceton sararin samaniya.
Bayanin samfur
TARRIOU 12V Ƙaramin Bathroom Mai zafi Tawul Racks NZ | |||
Alamar: | TARIYOU | Ƙarfi: | 16W |
Samfura: | YW-37F | Wutar lantarki: | 230V ~ 240V, 50Hz |
Girman: | 700*50*80mm | Matsayin IP: | IP55 |
Abu: | 201/304 Bakin Karfe | Hanyar dumama: | Wutar lantarki |
An Kammala Sama: | goge | Yanayin Aiki: | 50-55 ℃ |
Zabin Waya: | Waya mai wuya | Shigarwa: | Jikin bango |
Takaddun shaida: | YAUSHE | Sabis na OEM: | Abin karɓa |



FAQ
Q1: Ina kamfanin ku yake?
A1: Muna cikin Foshan, Guangdong.
Q2: Zan iya samun wannan samfurin amma a launi daban-daban?
A2: Ee, ana iya daidaita launi.
Q3: Shin za a iya amfani da tawul ɗin ku mai zafi a cikin wanka mai laushi?
A3: Tabbas, ƙimar ruwa mai hana ruwa ta dogo mai zafi shine IP54.
Q4: Menene zafin aiki na tawul ɗin ku mai zafi?
A4: Lokacin da dakin zafin jiki ne 23 ℃, da aiki zafin jiki na mu mai tsanani tawul dogo ne 50-55 ℃
Q5: Yaya tsawon lokacin isar da akwati na 40GP ɗaya?
A5: Ga 40GP ɗaya, lokacin isarwa yana kusan kwanaki 40.
zafafan tawul nz
masu zafi tawul
tawul dogo zafi
mai zafi tawul dogo baki
tawul dogo hita
tawul don wanka
towel dogo a bandaki
wanka tawul dogo
goga nickel mai zafi tawul dogo
towel dogo don wanka
a tsaye mai zafi tawul dogo nz
tsaye tawul dogo nz
black tawul dogo nz
baƙar zafi tawul dogo nz